Kết quả 1 đến 2 của 2
    vson89 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

Question [Hỏi] Bị u nang buồng trứng khi đang mang thai

Vợ mình năm nay 25 tuổi, khi có dấu hiệu mang thai, mình đưa vợ mình ra bệnh viện xét nghiệm máu, đồng thời siêu âm thì được kết quả là sức khỏe tốt và có phôi thai 4 tuần chưa có tim thai, và bác sĩ hẹn mình sau 10 ngày quay trở lại để siêu âm và theo dõi thai như thế nào.
    Sau hơn 10 ngày do bận công việc nên mình đưa vợ ra phòng khám tư siêu âm thì bác sĩ ở đây đưa kết quả là vợ mình bị u nang buồng trứng có kích thước 20mm và thai đã có tim thai và sức khỏe tốt.
    Mình và vợ có hỏi rất kỹ bác sĩ, thì bác sĩ khuyên vợ mình đi đứng cẩn thận, không được để té hoặc có gì đó tác động mạnh vào bụng sẽ làm cho u nang bị vỡ và phải mổ. Vợ mình còn trẻ tuổi nghe được vậy cô ấy rất lo lắng và khóc rất nhiều. Mong các chuyên gia trên diễn đàn có thể cho mình biết thêm về bệnh lý mà vợ mình đang mắc. Liệu có ảnh hưởng gì đến em bé và vợ mình nhiều không. Cách điều trị, cũng như phòng ngừa để hạn chế những trường hợp không hay diễn ra.
    Mình xin cảm ơn !!!

xseehehbxsbb3eb222 Đang Ngoại tuyến Thành Viên Mới

thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,thay mặt kính iphone 4,

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 25-09-2014, 08:41 AM
  2. U nang buồng trứng khi đang mang thai
    Bởi PKThienhoa trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 23-09-2014, 09:55 AM
  3. Đang mang thai thì bị u nang buồng trứng
    Bởi phamhongnguyen trong diễn đàn Sản Phụ Khoa
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 30-07-2012, 04:42 PM
  4. Cẩm nang mang thai mùa hè
    Bởi Kelvin Nguyen trong diễn đàn Bà Mẹ Mang Thai
    Bài viết cuối: 28-05-2012, 03:40 PM
  5. U nang buồng trứng: ảnh hưởng đến mang thai ?
    Bởi kul_boy trong diễn đàn Mọi Người Cùng Khỏe
    Bài viết cuối: 13-10-2009, 03:21 PM